Loading...

Saturday, November 5, 2011

KANISA LA KIZINGO MOMBASA - KENYA


"Hilo ndilo kanisa mama hapa Mombasa, kama ilivyo Magomeni, DSM. Ibada yao ni Kiingereza. Nilisali hapo ikiwa ni siku ya AMR. Nilifurahia sana Ibada ya nyimbo. Wametenga dakika 20 za uimbaji kanisa zima! Walichotuzidi kwangu ninaposali ni kutumia vizuri muda wa uimbaji. Ilinikumbusha miaka ya 80's nikiwa shule Ikizu uimbaji kanisa zima tukitumia kitabu cha Church Hymnal" - Msafiri Mwadventista

No comments:

Post a Comment