Loading...

Saturday, May 26, 2012

MKUTANO WA KIMATAIFA WA INJILI DAR ES SALAAM


5 comments:

  1. May God bless everyone of you who are participating in His ministry.

    ReplyDelete
  2. Namshukuru Mungu kuandaa Mkutano mkubwa kama huu

    ReplyDelete
  3. mungu na aendelee kuwatia nguvu katika kazi yake ya injili

    ReplyDelete
  4. mungu mwenye uwezo aendelee kuwatia nguvu na afya katika kazi yake

    ReplyDelete
  5. Ninamshangilia Bwana wa mbinguni kwa watu walio vunwa katika mkutano mkubwa wa jijini Dar es Salaam.Waliosheriki wa barikiwe sana.

    ReplyDelete